Mica Flake

Mica Flake

Ana samo flakes na Mica daga wani rukuni na ma'adanai na silicate, wanda ake kira mica, wanda ya haɗa da muscovite, phlogopite, biotite da sauransu. Ta hanyar masana'antun fasaha sosai, ma'adinai na mica sun rabu kashi-kashi, an rarrabe cikin rukunan launi na halitta kuma an rushe su cikin sikelin flakes. Wadannan flakes na musamman suna samar da kayan karafa na zahiri wanda baza'ayi nasara tare da wasu ma'adinan da aka kera. Su ne mafi kyawun abokan aiki na samar da kayan kwalliya da zane-zanen dutse gami da abubuwa masu ƙarfi na sitiriyo don kayan ado na ciki da na ciki.
MicaPowder

Maikaice

Babban bayani na Mica foda na kamfanin mu: raga guda 20, raga 40, raga 60, raga, 80, raga 200, raga 325, raga 400, raga 500, raga 600, 800, raga 1000, raga 1250 da raga 2500. Hakanan za'a iya tsara shi. Mica foda wani nau'i ne na ma'adanai marasa ƙarfe, mai dauke da nau'ikan kayan abinci tare da kusan 49% SiO2 da 30% Al2O3. Mica yana da babban ƙarfin hali da tauri. Yana da nau'in ƙari na kayan ƙira don abubuwan rufi, juriya mai ƙarfi, acid da alkali juriya, juriya da ƙarfi da ƙarfi, da sauransu ana amfani dashi cikin kayan lantarki, walda, roba, robobi, takarda, robobi, shafi, zanen, yumbu, kayan kwalliya da sabbin kayan gini da sauran masana'antu. Tare da haɓaka fasaha, za a bincika ƙarin sababbin aikace-aikace.
Vermiculite

Kwakwalwa

Vermiculite wani nau'i ne na ma'adinan da aka sanya mai wanda ya ƙunshi Mg da degenerates na biyu daga silicates na aluminum. Yawancin lokaci ana yin sa ne ta hanyar canjin yanayi ko canjin ruwa na biotite ko phlogopite. Rarraba ta matakai, za a iya rarraba maganin vermiculite zuwa vermiculite wanda ba a fadada shi ba kuma yaduwar kwayoyin halittar. An rarraba shi da launi, ana iya raba shi da zinare da azurfa (hauren giwa). Vermiculite yana da kyawawan kaddarorin kamar ƙoshin zafi, juriya na sanyi, ƙwayoyin rigakafi, rigakafin wuta, ɗaukar ruwa da ɗaukar sauti, da sauransu Lokacin da aka gasa na 0.5 ~ 1.0 mintuna a ƙarƙashin 800 ~ 1000 ℃, ana iya ƙara saurin saurin ta 8 zuwa 15 sau, har zuwa sau 30, tare da canza launi zuwa zinari ko azurfar, samar da sako mai santsi wanda ba rigakafin acid bane kuma mara kyau a aikin lantarki.
ColorFlake

KawaIkashi

Launin Flake, wanda kuma ake alakanta shi da wutsiya, kwakwalwan kwamfuta, flake ko gurnani da dai sauransu .. Ta hanyar ƙirar masana'antu sosai, yana samar da nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan takaddun abubuwa waɗanda aka sanya su cikin samfuran kayan ado waɗanda aka yi amfani da su a cikin robobi da abubuwa na roba ta hanyar tashoshi da yawa da kuma maganin sunadarai. Waɗannan flakes na musamman suna ba da kayan ƙaramin ƙarfe na zahiri da ƙyalƙyali mai launi daidai daidai yana nuna tasirin ƙirar halitta da marmara. Ba za a iya samar da wannan tasirin abubuwan da za a iya gani ta hanyar wasu abubuwan. Don haka flakes ɗin launi suna taimakawa haɓaka ƙirar samfuran ku don zama mafi gasa a cikin kasuwar ku.
CompositeColorFlake

MarwaImarFarmaFlake

Har ila yau, ana amfani da flake mai launi ɗaya ana kiransa flake acrylic, flake epoxy, giyar vinyl, guntun launi. Wannan nau'in flakes ɗin ne da aka haɗa da resin acrylic ta hanyar fasaha na musamman. Yana da aikin samfuri na musamman, yana nuna sakamako na musamman da saurin aiwatarwa wanda bazai iya maye gurbin shi da sauran flakes ba.

Kamfanin Tarihi

  • facaty (18)
  • facaty (19)
  • d023ddbaa011cfb5eab8f3f83055d98

Lingshou County Xinfa ma'adinai Co., Ltd, wanda aka kafa a watan Afrilu, 2002, yana a Lankin Masana'antar Lujiawa, Lingshou County, Hebei, China. Muna ƙwararrun masana'antar ƙwararru na mica foda, flakes mai launi, flakesite, vermiculite da dai sauransu tare da ƙarfin samarwa na shekara fiye da tan 10,000. Kamfaninmu ya ƙunshi yanki kusan 30,000㎡, tare da yankin ginin yana ɗaukar sama da 10,000㎡ kuma ginin ofis 1,200㎡. A cikin 2003, kamfaninmu ya yi suna a matsayin "Kudin Tsarin Kula da kwangilar & Rike Alkawarin" daga Ofishin masana'antu da Kasuwanci na lardin Hebei;